Biến tần Hitachi SJ700N-2200HFA
0
Brand : Hitachi
Origin : JAPAN
Model : SJ700N-2200HFA
Bảo hành : 1 năm
Chứng chỉ : CO/CQ
Mã số : GV1-00128
Đơn giá : 280,000,000 VNĐ
Danh mục : Biến tần Hitachi SJ700N series
Size :
Range :
Lượt xem : 567
Cập nhật : 20/12/2019
Số lượng :
Mô tả sản phẩm
- SJ700N có sẵn màn hình cài đặt.
- Mô-men khởi động: 200% (SLV-CT).
- Có chức năng chạy theo trình tự, thay thế được cho một số chương trình PLC đơn giản.
- SJ700N có tích hợp sẵn bộ lọc EMC (công suất dưới 132kW).
- Hàng công nghệ của Nhật có độ bền cao (độ bền linh kiện lên đến 10 năm)…
Thông số mẫu báo giá
Model:SJ700N-2200HFA
- Điện áp: Vào 3 pha ra 3 pha 380VAC
- Công suất: 220kW [300Hp]